STATUS IS UPUTAYARI WA TOVUTI

Utafiti wa utayari wa tovuti · Taswira ya 23 Oktoba 2026

Hali ya utayari wa tovuti

Tulikagua tovuti maarufu 207,755 kutoka katalogi ya Status Is Down kwa mazoea 31 ya usanidi yanayoonekana kwa umma, yanayofanya tovuti ziwe za kasi zaidi, salama zaidi na rahisi zaidi kupatikana. Haya ndiyo mambo ambayo wavuti inafanya vizuri, inayoruka, na jinsi ya kuyarekebisha kwenye teknolojia unazotumia.

Tovuti zilizokaguliwa
207,755

186,056 zilizochapishwa baada ya kuondoa zisizostahili

Mazoea yaliyokaguliwa
31

katika mikondo minne

Mediani ya faharasa ya utayari
64/100

Sehemu yenye uzani ya ukaguzi uliopimwa ambao vigezo vyake vilionekana

Wasifu wa tovuti
14,389

Tovuti 50K bora za Chrome UX Report

Matokeo muhimu

  1. Ni 11% tu ya tovuti zinazosambaza seva zao za majina kwa zaidi ya mwendeshaji mmoja wa DNS, hivyo kwa tovuti nyingi tatizo la mtoa huduma mmoja wa DNS lingeathiri kila mgeni.
  2. 75% tayari zinatumia vyeti vilivyo halali kwa siku 100 au chini, kiwango cha juu cha umma kuanzia 15 Machi 2027. Zilizobaki bado zinafanya upya vyeti kwa mizunguko mirefu zaidi.
  3. 31% zinatuma HSTS yenye max-age ya angalau mwaka mmoja, ingawa 91% zinaelekeza HTTP ya kawaida kwenda HTTPS.
  4. 5.5% zinachapisha faili ya security.txt inayowaeleza watafiti wa usalama jinsi ya kuwasiliana nazo, na 11% zinaweka mipaka kwa mamlaka za vyeti zinazoweza kuzitolea vyeti.
  5. 36% zinatangaza kuwa zinatumia HTTP/3 na 40% ya kurasa za mwanzo zenye picha nyingi zinatoa WebP au AVIF.
  6. Tovuti maarufu zaidi ziko mbele kwa kiasi kidogo tu: mediani ya faharasa ya utayari ni 67 katika kundi la 1K bora na 64 katika kundi la 1M bora.

Ukaguzi wote 31 kwa mkondo

Sehemu ya tovuti zilizopimwa ambapo kila zoea lilionekana. Chagua ukaguzi ili kuona mbinu, marekebisho mahususi kwa teknolojia zinazotumika na ulinganisho wa kategoria.

Rejesha 11/100

Chaguo zinazopunguza kiwango ambacho tatizo la mtoa huduma mmoja linaweza kuenea.

Kwa kundi la umaarufu

Mediani ya kiashiria cha utayari na alama za kila mkondo kwa kila kundi la umaarufu la Chrome UX Report.

KundiTovutiMediani ya kiashiriaWezeshaImarishaOngeza kasiRejesha
1K za juu4736773626714
5K za juu2,1256676576511
10K za juu2,5366678576511
50K za juu18,589647656639
100K za juu16,909657757639
500K za juu50,1666477566310
1M za juu95,2586478546311

Vigezo vya ulinganisho vya makundi

Makundi 42 yenye angalau tovuti 50 zilizofanyiwa uchambuzi. Makundi yote

KundiTovutiMediani ya kiashiriaPengo kubwa zaidi
E-Commerce & Marketplaces38,40069HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
News & Media10,38966HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Education & Online Learning9,31260HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Fitness & Health4,83566HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Cars & Automotive4,48465HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Government Services4,34756Miundo ya kisasa ya picha inatumika
Uncategorized3,28564HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Literary & Knowledge3,16061HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Travel Bookings & Trip Planning2,63865HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Business Tools2,44965HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Banking & Finance2,33565Miundo ya kisasa ya picha inatumika
Events & Online Ticketing2,23363HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Sports Broadcast & Fantasy Games2,17262HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Food & Grocery Delivery2,15366HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Gaming Platforms & Consoles1,97462HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Web Tools1,91165HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Puzzles & Video Games1,89560HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Entertainment & Video Streaming1,82261HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Job Portals, HR & Recruitment1,64765HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Online Publishing1,63064HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Design & Content Creation1,54767HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Hotels1,49666HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Programming & Software1,41966HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Real Estate & Property Listings1,41065HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Forums & Communities1,39260HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Audio & Music Streaming1,21163HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Insurance & Financial Planning1,09068security.txt imechapishwa
Telecommunications & Internet1,08464HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Data & Analytics1,04865HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Stock & Crypto Trading95766HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Trains & Public Transport87758HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Energy, Electricity & Gas84665Miundo ya kisasa ya picha inatumika
Ratings & Reviews80464HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Postage & Courier Services67458HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Social Media & Networking66863HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Online Payment & Wallets66363security.txt imechapishwa
Dating Apps57958HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Workplace Productivity57868HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Weather Forecast43960Miundo ya kisasa ya picha inatumika
Generative AI Chatbots & Assistants37972Sera ya DMARC inalazimisha kuweka karantini au kukataa
Cloud Storage & File Transfer33757HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja
Airlines30662Miundo ya kisasa ya picha inatumika

Miongozo ya utekelezaji kwa mifumo ya teknolojia

Vigezo vya ulinganisho vya watoa huduma

Kagua tovuti yako mwenyewe

Tekeleza ukaguzi huo huo wa vipengele 31 moja kwa moja kwenye kikoa chochote, kisha uhifadhi mpango wa hatua wa faragha katika eneo la kazi la mmiliki lisilolipishwa.

Mbinu, kundi la tovuti na mipaka: jinsi tunavyopima. Hali ya sasa na historia ya matukio ya tovuti zinapatikana kwenye Status Is Down.