Ukaguzi wa utayari · Mkondo wa Imarisha · uzani 4
security.txt imechapishwa
/.well-known/security.txt hurejesha faili ya maandishi ya kawaida yenye sehemu ya Contact.
- Imeonekana kwenye
- 5.5%
- Tovuti 1K bora
- 21%
- Daraja la 1M bora
- 4.6%
- Haijapimwa
- 31,310
kati ya tovuti 154,746 zilizopimwa
414 zimepimwa
83,475 zimepimwa
imezuiwa, imewekewa changamoto ya uthibitishaji au haitumiki
Kwa nini ni muhimu
Watafiti wa usalama hutafuta faili hii ili kuripoti matatizo kwa faragha. Bila faili hii, ripoti zinaweza kwenda kwenye kikasha cha jumla au zisifike kabisa.
Jinsi ya kurekebisha
Chapisha /.well-known/security.txt ikiwa na angalau sehemu za Contact na Expires, kama RFC 9116 inavyohitaji, na uikague kabla muda wake wa uhalali haujaisha.
Jinsi tunavyokagua
/.well-known/security.txt hurejesha faili ya maandishi ya kawaida yenye sehemu ya Contact.
Imeonekana: security.txt yenye mawasiliano imepatikana.
Haijaonekana: Hakuna security.txt halali iliyopatikana.
Kikomo: Ni eneo la kawaida pekee lililoombwa, mara moja, wakati wa ukaguzi.
Hatua mahususi kwa mkusanyiko wa teknolojia
- Cloudflare: Kituo cha Usalama cha Cloudflare kinaweza kutoa faili ya security.txt kwa eneo hilo.
Kwa kundi la umaarufu
| Kiwango cha Chrome UX Report | Imeonekana | Imepimwa |
|---|---|---|
| 1K za juu | 21% | 414 |
| 5K za juu | 13% | 1,613 |
| 10K za juu | 10% | 1,953 |
| 50K za juu | 7.1% | 14,610 |
| 100K za juu | 6% | 13,080 |
| 500K za juu | 5.7% | 39,601 |
| 1M za juu | 4.6% | 83,475 |
Makundi yenye uwezekano mkubwa zaidi wa kufanya hivi
Makundi yenye uwezekano mdogo zaidi
Kwa mkusanyiko wa teknolojia
- Sitecore on Cloudflare34%
- Sitecore22%
- Next.js on Azure Front Door/CDN17%
- Sitecore on Azure Front Door/CDN16%
- Adobe Experience Manager on Cloudflare14%
- Astro on Amazon CloudFront13%
- Astro13%
- Adobe Experience Manager12%
- Next.js on Akamai12%
- Drupal on Amazon CloudFront12%
- Next.js on Netlify12%
- Adobe Experience Manager on Akamai11%
- Astro on Cloudflare11%
- Nuxt on Amazon CloudFront11%
- Next.js on Fastly11%
- Adobe Experience Manager on Amazon CloudFront11%
- Gatsby10%
- Drupal on Akamai10%
- Next.js on Vercel9.4%
- Drupal on Cloudflare9.4%
- Angular on Cloudflare9.4%
- Next.js on Cloudflare9%
- Nuxt on Google edge8.6%
- Gatsby on Amazon CloudFront8.2%
- Next.js on Google edge8%
- Nuxt on Cloudflare7.5%
- HubSpot CMS7.5%
- Next.js7.4%
- Drupal7.1%
- Webflow6.9%
- Angular6.2%
- Magento / Adobe Commerce on Cloudflare6.2%
- Next.js on Amazon CloudFront5.8%
- Nuxt5.7%
- WordPress on Google edge5.7%
- WordPress on Amazon CloudFront5.3%
- Magento / Adobe Commerce4.4%
- Angular on Amazon CloudFront4.2%
- PrestaShop on Cloudflare3.6%
- PrestaShop3.3%
- WordPress on Cloudflare2.5%
- Squarespace2.2%
- Drupal on Fastly2.1%
- BigCommerce2%
- WordPress on Vercel2%
- WordPress1.9%
- WordPress on Imperva1.9%
- WordPress on Fastly1.8%
- Joomla1.2%
- Blogger<1%
- WordPress on Sucuri<1%
- Bitrix<1%
- Tilda<1%
- Shopify<1%
- GoDaddy Website Builder0%
- Wix0%
Kwa mtoa huduma
- Akamai11%
- Azure Front Door/CDN9.5%
- Vercel8.3%
- Netlify7.8%
- Fastly7.8%
- Amazon CloudFront7.7%
- Bunny CDN7.2%
- Google edge5.9%
- Cloudflare5.2%
- Imperva3.8%
- Sucuri<1%
- Alibaba Cloud CDN<1%
Tovuti maarufu ambako tuliona hili
Vyanzo na miongozo
Mwongozo: Ukaguzi wa Kazi wa Afya ya Tovuti kwa WamilikiKagua tovuti yako mwenyewe