Ukaguzi wa utayari · Mkondo wa Imarisha · uzani 4
Rekodi za CAA zinaweka mipaka ya nani anayeweza kutoa vyeti
Rekodi ya CAA ipo kwenye mwenyeji au kikoa chake kinachoweza kusajiliwa.
- Imeonekana kwenye
- 11%
- Tovuti 1K bora
- 24%
- Daraja la 1M bora
- 8.3%
- Haijapimwa
- 839
kati ya tovuti 185,217 zilizopimwa
450 zimepimwa
94,931 zimepimwa
imezuiwa, imewekewa changamoto ya uthibitishaji au haitumiki
Kwa nini ni muhimu
Rekodi za CAA huzieleza mamlaka za utoaji vyeti ni zipi kati yao zinazoruhusiwa kutoa vyeti kwa kikoa chako, jambo linalopunguza uwezekano wa cheti cha kimakosa au cha ulaghai.
Jinsi ya kurekebisha
Chapisha rekodi za CAA zinazotaja kila CA unayotumia kwa hakika, ikijumuisha CA ambazo CDN yako hutumia kwa vyeti vinavyosimamiwa. Ongeza anwani ya mawasiliano ya iodef ikiwa unataka ripoti.
Jinsi tunavyokagua
Rekodi ya CAA ipo kwenye mwenyeji au kikoa chake kinachoweza kusajiliwa.
Imeonekana: Rekodi ya CAA imechapishwa.
Haijaonekana: Hakuna rekodi ya CAA iliyopatikana.
Kikomo: Zilisomwa kutoka DNS ya umma wakati wa ukaguzi; rekodi huenda zimebadilika tangu wakati huo.
Hatua mahususi kwa mkusanyiko wa teknolojia
- Cloudflare: Cloudflare inaeleza katika nyaraka ni CA zipi zinazohitajika kwa vyeti vyake vinavyosimamiwa; zijumuishe katika rekodi zako za CAA.
Kwa kundi la umaarufu
| Kiwango cha Chrome UX Report | Imeonekana | Imepimwa |
|---|---|---|
| 1K za juu | 24% | 450 |
| 5K za juu | 18% | 2,081 |
| 10K za juu | 16% | 2,522 |
| 50K za juu | 14% | 18,504 |
| 100K za juu | 13% | 16,849 |
| 500K za juu | 12% | 49,880 |
| 1M za juu | 8.3% | 94,931 |
Makundi yenye uwezekano mkubwa zaidi wa kufanya hivi
Makundi yenye uwezekano mdogo zaidi
Kwa mkusanyiko wa teknolojia
- WordPress on Vercel50%
- Next.js on Vercel49%
- Shopify28%
- Angular on Cloudflare22%
- Adobe Experience Manager on Cloudflare21%
- Astro18%
- Next.js18%
- Webflow17%
- Sitecore on Azure Front Door/CDN17%
- Gatsby on Amazon CloudFront17%
- Gatsby17%
- Sitecore16%
- Adobe Experience Manager16%
- Next.js on Netlify16%
- Astro on Amazon CloudFront16%
- Next.js on Google edge15%
- Adobe Experience Manager on Amazon CloudFront15%
- Drupal on Cloudflare15%
- Next.js on Akamai15%
- Next.js on Azure Front Door/CDN15%
- HubSpot CMS14%
- Astro on Cloudflare14%
- Next.js on Cloudflare13%
- Adobe Experience Manager on Akamai13%
- Magento / Adobe Commerce on Cloudflare12%
- Drupal12%
- WordPress on Cloudflare12%
- Next.js on Amazon CloudFront12%
- Angular12%
- Next.js on Fastly11%
- WordPress on Google edge11%
- Drupal on Amazon CloudFront11%
- WordPress on Fastly11%
- Drupal on Fastly11%
- Nuxt on Cloudflare11%
- Drupal on Akamai11%
- PrestaShop on Cloudflare10%
- WordPress on Amazon CloudFront10%
- Angular on Amazon CloudFront9.8%
- Nuxt on Amazon CloudFront9.7%
- Sitecore on Cloudflare9.3%
- Nuxt9.2%
- WordPress on Imperva8%
- WordPress7.1%
- BigCommerce6.8%
- Magento / Adobe Commerce6.8%
- PrestaShop6.7%
- Joomla6.4%
- Nuxt on Google edge5.1%
- Squarespace5.1%
- WordPress on Sucuri4.5%
- Tilda4%
- Blogger3.4%
- Bitrix2.9%
- Wix1.7%
- GoDaddy Website Builder<1%
Kwa mtoa huduma
- Vercel DNS>99%
- DNS Made Easy17%
- Vercara UltraDNS17%
- Google Cloud DNS16%
- NS116%
- Akamai Edge DNS14%
- Azure DNS14%
- Gandi DNS14%
- GoDaddy DNS13%
- Cloudflare12%
- Amazon Route 5312%
- Linode/Akamai DNS12%
Tovuti maarufu ambako tuliona hili
Vyanzo na miongozo
Mwongozo: Mwongozo wa HTTPS na TLS kwa Wamiliki wa TovutiKagua tovuti yako mwenyewe