STATUS IS UPUTAYARI WA TOVUTI

Kigezo cha kulinganisha cha kategoria · Taswira ya hali ya 23 Oktoba 2026

Upangaji na Programu: utayari wa tovuti

Ukaguzi 31 wa usanidi katika tovuti 1,419 za Upangaji na Programu kutoka katalogi ya tovuti ya SID, pamoja na wasifu 111 wa tovuti mahususi zilizo katika 50K bora za Chrome UX Report.

Tovuti zilizopimwa
1,419

makundi yote ya umaarufu

Mediani ya faharasa ya utayari
66/100

tovuti zote: 64

Wasifu
111

tovuti za 50K bora

Mkondo dhaifu zaidi
Rejesha

alama ya chini zaidi iliyopimwa kwa uzito

Utayari kwa mkondo

Wezesha

79/100

Tovuti zote 77

Imarisha

58/100

Tovuti zote 55

Ongeza kasi

63/100

Tovuti zote 63

Rejesha

7/100

Tovuti zote 11

Mapengo makubwa zaidi kwa tovuti za Upangaji na Programu

Ukaguzi wenye nafasi kubwa zaidi ya kuboreshwa, ukipimwa kwa uzito kulingana na athari.

  1. HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja

    40% imeonekana · tovuti zote 31%

    Tuma Strict-Transport-Security katika majibu ya HTTPS. Anza na max-age fupi (kwa mfano sekunde 300), thibitisha kuwa kila kikoa kidogo kinafanya kazi kupitia HTTPS, kisha iongeze kwa hatua hadi 31536000. Ongeza includeSubDomains tu wakati vikoa vyote vidogo vinatumia HTTPS. Upakiaji wa awali wa HSTS ni wa hiari na ni vigumu kuutengua; hstspreload.org yenyewe haiupendekezi kwa chaguomsingi.

  2. Miundo ya kisasa ya picha inatumika

    39% imeonekana · tovuti zote 40%

    Wasilisha WebP au AVIF ukiwa na JPEG au PNG kama mbadala, kupitia CDN ya picha au kwa kuzalisha miundo yote miwili wakati wa uundaji.

  3. security.txt imechapishwa

    12% imeonekana · tovuti zote 5.5%

    Chapisha /.well-known/security.txt ikiwa na angalau sehemu za Contact na Expires, kama RFC 9116 inavyohitaji, na uikague kabla muda wake wa uhalali haujaisha.

  4. Sera ya DMARC inalazimisha kuweka karantini au kukataa

    41% imeonekana · tovuti zote 31%

    Kwanza chapisha DMARC yenye p=none na anwani ya kuripoti, rekebisha watumaji wowote halali ambao hawatimizi ulinganifu wa SPF au DKIM, kisha hamia kwenye utengaji na hatimaye ukataaji.

  5. Faili tuli zimehifadhiwa katika kache kwa siku 30 au zaidi

    45% imeonekana · tovuti zote 50%

    Weka Cache-Control: public, max-age=31536000, immutable kwa CSS, JavaScript, fonti na picha zenye matoleo (zilizo na alama tambulishi za maudhui), na ubadilishe jina la faili kila maudhui yanapobadilika.

  6. Rekodi za CAA zinaweka mipaka ya nani anayeweza kutoa vyeti

    20% imeonekana · tovuti zote 11%

    Chapisha rekodi za CAA zinazotaja kila CA unayotumia kwa hakika, ikijumuisha CA ambazo CDN yako hutumia kwa vyeti vinavyosimamiwa. Ongeza anwani ya mawasiliano ya iodef ikiwa unataka ripoti.

Ambapo tovuti za Upangaji na Programu zinaongoza

  • Inafikika kupitia IPv655% zimebainikatovuti zote 44%
  • Sera ya DMARC inatekeleza karantini au kukataa41% zimebainikatovuti zote 31%
  • Rekodi za CAA zinaweka mipaka ya nani anayeweza kutoa vyeti20% zimebainikatovuti zote 11%
  • HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmoja40% imeonekanatovuti zote 31%

Mchanganyiko wa teknolojia

Vinara wa utayari

Tovuti za Upangaji na Programu katika 50K za juu zenye kiwango cha juu zaidi cha mbinu zilizobainika (angalau ukaguzi 26 kati ya 31 ulipimwa). Orodha hii inaonyesha tu tulichobaini katika picha ya hali ya 23 Oktoba 2026; wamiliki wanaweza kuomba marekebisho.

  1. expo.dev94/100
  2. replit.com90/100
  3. github.com86/100
  4. jetbrains.com86/100
  5. opera.com86/100
  6. buildkite.com84/100
  7. bitbucket.org83/100
  8. image-line.com83/100
  9. pypi.org83/100
  10. ti.com83/100

Ukaguzi wote 31 wa Upangaji na Programu

UkaguziMkondoImeonekanaTovuti zoteImepimwa
Maombi ya HTTP yanaelekezwa kwenye HTTPSImarisha92%91%1,333
HSTS imehifadhiwa kwa angalau mwaka mmojaImarisha40%31%1,417
TLS 1.3 imekubaliwa katika mazungumzo ya muunganishoImarisha93%92%1,405
Cheti kimebakiwa na zaidi ya siku 14Imarisha>99%>99%1,405
Muda wa uhalali wa cheti ni siku 100 au chiniImarisha77%75%1,405
Rekodi za CAA zinaweka mipaka ya nani anayeweza kutoa vyetiImarisha20%11%1,416
DNSSEC imesainiwaImarisha12%8.1%1,419
security.txt imechapishwaImarisha12%5.5%1,360
Sera ya DMARC inalazimisha kuweka karantini au kukataaImarisha41%31%1,419
X-Content-Type-Options: nosniffImarisha43%48%1,417
Upachikaji ndani ya fremu umewekewa vikwazoImarisha44%49%1,417
Sera ya Usalama wa Maudhui ipoImarisha28%31%1,417
Referrer-Policy imewekwaImarisha29%23%1,417
HTTP/2 imekubaliwa katika mazungumzo ya muunganishoOngeza kasi90%89%1,405
HTTP/3 imetangazwaOngeza kasi37%36%1,417
HTML imebanwaOngeza kasi93%93%1,413
Faili tuli zimehifadhiwa katika kache kwa siku 30 au zaidiOngeza kasi45%50%1,246
Miundo ya kisasa ya picha inatumikaOngeza kasi39%40%1,181
Picha zilizo nje ya eneo linaloonekana la skrini hupakiwa zinapohitajikaOngeza kasi58%61%1,040
Hakuna hati zinazozuia uonyeshaji wa ukurasa katika sehemu ya headOngeza kasi53%44%1,417
robots.txt imechapishwaWezesha85%79%1,362
Ramani ya tovuti ya XML inaweza kugunduliwaWezesha71%73%1,403
Inaweza kufikiwa kupitia IPv6Wezesha55%44%1,419
URL ya msingi imetajwaWezesha67%70%1,417
Maelezo ya meta yameandikwaWezesha89%82%1,417
Eneo la kuonyesha ukurasa kwenye simu limesanidiwaWezesha96%96%1,417
Data yenye muundo ipoWezesha50%53%1,417
Picha ya hakikisho la mitandao ya kijamii imewekwaWezesha58%55%1,417
Lugha ya ukurasa imetajwaWezesha91%91%1,417
Uelekezaji usiozidi mmoja kwenda ukurasa wa mwanzoWezesha99%98%1,418
Seva za majina zimesambazwa kwa watoa huduma mbalimbaliRejesha6.8%11%1,409

Wasifu wa Upangaji na Programu

Tazama wasifu wote 111 wa utayari wa Upangaji na Programu (Kiingereza)