Ukaguzi wa utayari · Mkondo wa Ongeza kasi · uzito 8
HTML imebanwa
Ukurasa wa mwanzo wenye ukubwa unaozidi KB 1 huwasilishwa kwa usimbaji wa Brotli, gzip, zstd au deflate.
- Imeonekana kwenye
- 93%
- Tovuti 1K bora
- 96%
- Daraja la 1M bora
- 94%
- Haijapimwa
- 44,199
kati ya tovuti 141,857 zilizopimwa
281 zimepimwa
77,781 zimepimwa
imezuiwa, imewekewa changamoto ya uthibitishaji au haitumiki
Kwa nini ni muhimu
Ubanaji kwa kawaida hupunguza ukubwa wa HTML mara kadhaa, hivyo baiti za kwanza za ukurasa hufika mapema zaidi kwenye miunganisho yenye kasi ndogo.
Jinsi ya kurekebisha
Wezesha Brotli au gzip kwa majibu ya maandishi (HTML, CSS, JavaScript, JSON, SVG) kwenye CDN au seva asili.
Jinsi tunavyokagua
Ukurasa wa mwanzo wenye ukubwa unaozidi KB 1 huwasilishwa kwa usimbaji wa Brotli, gzip, zstd au deflate.
Imeonekana: HTML imewasilishwa ikiwa imebanwa.
Haijaonekana: HTML imewasilishwa bila kubanwa.
Kikomo: Imesomwa kutoka kwenye jibu la ukurasa wa mwanzo pekee; kurasa au maeneo mengine yanaweza kutuma vichwa tofauti.
Hatua mahususi kwa mkusanyiko wa teknolojia
- Cloudflare: Cloudflare hubana majibu yanayostahiki; kagua kanuni za ubanaji ikiwa HTML inafika bila kubanwa.
- Amazon CloudFront: Wezesha chaguo la kubana vitu kiotomatiki katika mipangilio ya tabia ya akiba.
- Fastly: Wezesha ubanaji kwa aina za maudhui ya maandishi.
Kwa kundi la umaarufu
| Kiwango cha Chrome UX Report | Imeonekana | Imepimwa |
|---|---|---|
| 1K za juu | 96% | 281 |
| 5K za juu | 95% | 1,291 |
| 10K za juu | 93% | 1,627 |
| 50K za juu | 92% | 12,453 |
| 100K za juu | 92% | 11,781 |
| 500K za juu | 93% | 36,643 |
| 1M za juu | 94% | 77,781 |
Makundi yenye uwezekano mkubwa zaidi wa kufanya hivi
Makundi yenye uwezekano mdogo zaidi
Kwa mkusanyiko wa teknolojia
- Adobe Experience Manager on Akamai100%
- Angular on Cloudflare100%
- Drupal on Cloudflare100%
- Magento / Adobe Commerce on Cloudflare100%
- Next.js on Netlify100%
- Squarespace100%
- WordPress on Sucuri100%
- WordPress on Vercel100%
- Next.js on Vercel>99%
- WordPress on Cloudflare>99%
- Next.js on Cloudflare>99%
- Shopify>99%
- PrestaShop on Cloudflare>99%
- Nuxt on Cloudflare>99%
- Wix>99%
- BigCommerce>99%
- Next.js on Akamai>99%
- Adobe Experience Manager on Cloudflare>99%
- GoDaddy Website Builder>99%
- Sitecore on Cloudflare>99%
- WordPress on Imperva>99%
- Drupal on Akamai>99%
- Next.js on Fastly99%
- Next.js99%
- Next.js on Amazon CloudFront99%
- Astro on Cloudflare99%
- PrestaShop98%
- Next.js on Google edge98%
- Magento / Adobe Commerce98%
- Tilda98%
- HubSpot CMS98%
- Blogger98%
- Bitrix97%
- WordPress on Fastly97%
- Webflow97%
- Adobe Experience Manager96%
- WordPress96%
- Drupal on Fastly96%
- Gatsby95%
- Angular95%
- Gatsby on Amazon CloudFront95%
- WordPress on Google edge95%
- Adobe Experience Manager on Amazon CloudFront94%
- Nuxt on Amazon CloudFront94%
- Angular on Amazon CloudFront94%
- Nuxt94%
- Astro92%
- Sitecore on Azure Front Door/CDN92%
- Joomla90%
- Sitecore89%
- Drupal89%
- Nuxt on Google edge88%
- WordPress on Amazon CloudFront86%
- Drupal on Amazon CloudFront85%
- Astro on Amazon CloudFront80%
- Next.js on Azure Front Door/CDN78%
Kwa mtoa huduma
- Bunny CDN100%
- Netlify100%
- Vercel>99%
- Cloudflare>99%
- Sucuri>99%
- Akamai99%
- Alibaba Cloud CDN94%
- Imperva94%
- Fastly93%
- Google edge92%
- Amazon CloudFront89%
- Azure Front Door/CDN82%
Tovuti maarufu ambako tuliona hili
Vyanzo na miongozo
- MDN: ubanaji katika HTTP
- Cloudflare: ubanaji wa maudhui
- Amazon CloudFront: faili zilizobanwa
- Fastly: ubanaji
Mwongozo: Jinsi ya Kuweka Bajeti ya Utendaji wa Tovuti Ambayo Timu Inaweza KuiheshimuKagua tovuti yako mwenyewe