Benchmark ng kategorya · Snapshot noong Oktubre 23, 2026
Programming at Software: kahandaan ng website
31 pagsusuri ng configuration sa 1,419 site sa Programming at Software mula sa katalogo ng mga website ng SID, na may 111 indibidwal na profile para sa mga site sa nangungunang 50K ng Chrome UX Report.
- Mga site na sinukat
- 1,419
- Median na indeks ng kahandaan
- 66/100
- Mga profile
- 111
- Pinakamahinang lane
- Bumawi
lahat ng antas ng kasikatan
lahat ng site: 64
mga site sa nangungunang 50K
pinakamababang markang may pagtitimbang
Kahandaan ayon sa lane
Payagan
79/100
Lahat ng site 77
Patibayin
58/100
Lahat ng site 55
Pabilisin
63/100
Lahat ng site 63
Bumawi
7/100
Lahat ng site 11
Pinakamalalaking kakulangan ng mga site sa Programming at Software
Mga pagsusuring may pinakamalaking puwang para sa pagpapahusay, na tinimbang ayon sa epekto.
Pinananatili ang HSTS nang hindi bababa sa isang taon
40% naobserbahan · lahat ng site 31%
Magpadala ng Strict-Transport-Security sa mga HTTPS response. Magsimula sa maikling max-age (halimbawa, 300 segundo), tiyaking gumagana ang bawat subdomain sa HTTPS, saka ito unti-unting itaas hanggang 31536000. Idagdag lamang ang includeSubDomains kapag gumagamit ng HTTPS ang lahat ng subdomain. Opsyonal ang HSTS preload at mahirap itong bawiin; hindi ito inirerekomenda ng mismong hstspreload.org bilang default.
Gumagamit ng mga modernong format ng larawan
39% naobserbahan · lahat ng site 40%
Maghatid ng WebP o AVIF na may JPEG o PNG bilang fallback, sa pamamagitan ng image CDN o sa pamamagitan ng pagbuo ng parehong format sa oras ng build.
Gabay: AVIF, WebP, JPEG, at PNG: Piliin ang Tamang Format ng Imahe
Nailathala ang security.txt
12% naobserbahan · lahat ng site 5.5%
Ilathala ang /.well-known/security.txt na may kahit man lang mga field na Contact at Expires, gaya ng hinihingi ng RFC 9116, at suriin ito bago ito mag-expire.
Gabay: Isang Praktikal na Website Health Check para sa mga May-ari
Ipinapatupad ng patakaran ng DMARC ang pag-quarantine o pagtanggi
41% naobserbahan · lahat ng site 31%
Ilathala muna ang DMARC na may p=none at isang address para sa mga ulat, ayusin ang sinumang lehitimong nagpadala na hindi pumapasa sa SPF o DKIM alignment, pagkatapos ay lumipat sa quarantine at sa huli ay reject.
Gabay: Isang Praktikal na Website Health Check para sa mga May-ari
Naka-cache ang mga static file nang 30 araw o higit pa
45% naobserbahan · lahat ng site 50%
Itakda ang Cache-Control: public, max-age=31536000, immutable para sa CSS, JavaScript, mga font at larawan na may bersiyon (fingerprinted), at baguhin ang pangalan ng file sa tuwing nagbabago ang nilalaman.
Gabay: Gabay sa Browser Caching para sa Mga May-ari ng Website
Nililimitahan ng mga CAA record kung sino ang maaaring mag-isyu ng mga sertipiko
20% naobserbahan · lahat ng site 11%
Maglathala ng mga CAA record na tumutukoy sa bawat CA na aktuwal mong ginagamit, kabilang ang mga CA na ginagamit ng iyong CDN para sa mga pinamamahalaang sertipiko. Magdagdag ng iodef contact kung gusto mong makatanggap ng mga ulat.
Kung saan nangunguna ang mga site sa Programming at Software
- Naa-access sa pamamagitan ng IPv655% naobserbahanlahat ng site 44%
- Ipinapatupad ng patakaran ng DMARC ang pag-quarantine o pagtanggi41% naobserbahanlahat ng site 31%
- Nililimitahan ng mga record ng CAA kung sino ang maaaring mag-isyu ng mga sertipiko20% naobserbahanlahat ng site 11%
- Pinananatili ang HSTS nang hindi bababa sa isang taon40% naobserbahanlahat ng site 31%
Halo ng mga teknolohiya sa stack
CDN at edge
- Cloudflare40%
- Vercel7.2%
- Amazon CloudFront6.3%
- Fastly6.3%
- Google edge3.6%
- Netlify2.3%
- Akamai1.1%
- Azure Front Door/CDN<1%
Platform o framework
Operator ng DNS
- Cloudflare42%
- Amazon Route 5313%
- GoDaddy DNS3.4%
- Google Cloud DNS2.7%
- Namecheap DNS2.3%
- Alibaba Cloud DNS1.5%
- Azure DNS1.3%
- Akamai Edge DNS1.1%
Awtoridad sa sertipiko
- Let's Encrypt39%
- Google Trust Services35%
- Amazon7.2%
- DigiCert5.7%
- Sectigo4.8%
- GlobalSign2.5%
- GoDaddy1.3%
- Asseco Data Systems S.A.<1%
Mga nangunguna sa kahandaan
Mga site sa kategoryang Programming at Software na nasa top 50K at may pinakamataas na proporsyon ng mga naobserbahang kasanayan (hindi bababa sa 26 sa 31 pagsusuri ang nasukat). Inililista lamang dito ang aming naobserbahan sa snapshot noong Oktubre 23, 2026; maaaring humiling ng pagwawasto ang mga may-ari.
- expo.dev94/100
- replit.com90/100
- github.com86/100
- jetbrains.com86/100
- opera.com86/100
- buildkite.com84/100
- bitbucket.org83/100
- image-line.com83/100
- pypi.org83/100
- ti.com83/100
Lahat ng 31 pagsusuri para sa Programming at Software
Mga profile sa Programming at Software
Tingnan ang lahat ng 111 profile ng kahandaan sa Programming at Software (Ingles)