Pagsusuri ng kahandaan · Lane na Patibayin · bigat 4
Nailathala ang security.txt
Nagbabalik ang /.well-known/security.txt ng plain-text file na may field na Contact.
- Nakita sa
- 5.5%
- Nangungunang 1K site
- 21%
- Pangkat ng nangungunang 1M
- 4.6%
- Hindi nasukat
- 31,310
sa 154,746 nasukat na site
414 nasukat
83,475 nasukat
hinarangan, hiningan ng karagdagang pagpapatunay o hindi naaangkop
Bakit ito mahalaga
Hinahanap ng mga mananaliksik sa seguridad ang file na ito upang pribadong mag-ulat ng mga problema. Kung wala ito, maaaring mapunta ang mga ulat sa isang pangkalahatang inbox o hindi kailanman makarating.
Paano ito ayusin
Ilathala ang /.well-known/security.txt na may kahit man lang mga field na Contact at Expires, gaya ng hinihingi ng RFC 9116, at suriin ito bago ito mag-expire.
Paano namin sinusuri
Nagbabalik ang /.well-known/security.txt ng plain-text file na may field na Contact.
Naobserbahan: May nahanap na security.txt na may contact.
Hindi naobserbahan: Walang nahanap na wastong security.txt.
Limitasyon: Ang karaniwang lokasyon lamang ang hiniling, nang isang beses, sa oras ng pagsusuri.
Mga hakbang na partikular sa stack
- Cloudflare: Maaaring maghatid ang Cloudflare Security Center ng security.txt file para sa zone.
Ayon sa pangkat ng popularidad
| Saklaw ng Chrome UX Report | Naobserbahan | Nasukat |
|---|---|---|
| Nangungunang 1K | 21% | 414 |
| Nangungunang 5K | 13% | 1,613 |
| Nangungunang 10K | 10% | 1,953 |
| Nangungunang 50K | 7.1% | 14,610 |
| Nangungunang 100K | 6% | 13,080 |
| Nangungunang 500K | 5.7% | 39,601 |
| Nangungunang 1M | 4.6% | 83,475 |
Mga kategoryang pinakamalamang na gumawa nito
Mga kategoryang pinakamaliit ang posibilidad
Ayon sa stack
- Sitecore on Cloudflare34%
- Sitecore22%
- Next.js on Azure Front Door/CDN17%
- Sitecore on Azure Front Door/CDN16%
- Adobe Experience Manager on Cloudflare14%
- Astro on Amazon CloudFront13%
- Astro13%
- Adobe Experience Manager12%
- Next.js on Akamai12%
- Drupal on Amazon CloudFront12%
- Next.js on Netlify12%
- Adobe Experience Manager on Akamai11%
- Astro on Cloudflare11%
- Nuxt on Amazon CloudFront11%
- Next.js on Fastly11%
- Adobe Experience Manager on Amazon CloudFront11%
- Gatsby10%
- Drupal on Akamai10%
- Next.js on Vercel9.4%
- Drupal on Cloudflare9.4%
- Angular on Cloudflare9.4%
- Next.js on Cloudflare9%
- Nuxt on Google edge8.6%
- Gatsby on Amazon CloudFront8.2%
- Next.js on Google edge8%
- Nuxt on Cloudflare7.5%
- HubSpot CMS7.5%
- Next.js7.4%
- Drupal7.1%
- Webflow6.9%
- Angular6.2%
- Magento / Adobe Commerce on Cloudflare6.2%
- Next.js on Amazon CloudFront5.8%
- Nuxt5.7%
- WordPress on Google edge5.7%
- WordPress on Amazon CloudFront5.3%
- Magento / Adobe Commerce4.4%
- Angular on Amazon CloudFront4.2%
- PrestaShop on Cloudflare3.6%
- PrestaShop3.3%
- WordPress on Cloudflare2.5%
- Squarespace2.2%
- Drupal on Fastly2.1%
- BigCommerce2%
- WordPress on Vercel2%
- WordPress1.9%
- WordPress on Imperva1.9%
- WordPress on Fastly1.8%
- Joomla1.2%
- Blogger<1%
- WordPress on Sucuri<1%
- Bitrix<1%
- Tilda<1%
- Shopify<1%
- GoDaddy Website Builder0%
- Wix0%
Ayon sa provider
- Akamai11%
- Azure Front Door/CDN9.5%
- Vercel8.3%
- Netlify7.8%
- Fastly7.8%
- Amazon CloudFront7.7%
- Bunny CDN7.2%
- Google edge5.9%
- Cloudflare5.2%
- Imperva3.8%
- Sucuri<1%
- Alibaba Cloud CDN<1%
Mga sikat na site kung saan namin ito naobserbahan
Mga sanggunian at gabay
Gabay: Isang Praktikal na Website Health Check para sa mga May-ariSuriin ang sarili mong site