Pagsusuri ng kahandaan · Hanay na Pabilisin · bigat 8
Naka-compress ang HTML
Ang homepage na mas malaki sa 1 KB ay inihahatid gamit ang encoding na Brotli, gzip, zstd o deflate.
- Nakita sa
- 93%
- Nangungunang 1K site
- 96%
- Pangkat ng nangungunang 1M
- 94%
- Hindi nasukat
- 44,199
sa 141,857 nasukat na site
281 nasukat
77,781 nasukat
hinarangan, hiningan ng karagdagang pagpapatunay o hindi naaangkop
Bakit ito mahalaga
Karaniwang napapaliit ng compression ang HTML nang ilang ulit, kaya mas maagang dumarating ang mga unang byte ng pahina sa mababagal na koneksyon.
Paano ito ayusin
Payagan ang Brotli o gzip para sa mga text response (HTML, CSS, JavaScript, JSON, SVG) sa CDN o origin.
Paano namin sinusuri
Ang homepage na mas malaki sa 1 KB ay inihahatid gamit ang encoding na Brotli, gzip, zstd o deflate.
Naobserbahan: Inihahatid ang HTML nang naka-compress.
Hindi naobserbahan: Inihahatid ang HTML nang hindi naka-compress.
Limitasyon: Binasa lamang mula sa response ng homepage; maaaring magpadala ng ibang mga header ang ibang pahina o rehiyon.
Mga hakbang na partikular sa stack
- Cloudflare: Kino-compress ng Cloudflare ang mga kwalipikadong response; suriin ang mga panuntunan sa compression kung dumarating ang HTML nang hindi naka-compress.
- Amazon CloudFront: Payagan ang awtomatikong pag-compress ng mga object sa cache behavior.
- Fastly: Payagan ang compression para sa mga uri ng nilalamang teksto.
Ayon sa pangkat ng popularidad
| Saklaw ng Chrome UX Report | Naobserbahan | Nasukat |
|---|---|---|
| Nangungunang 1K | 96% | 281 |
| Nangungunang 5K | 95% | 1,291 |
| Nangungunang 10K | 93% | 1,627 |
| Nangungunang 50K | 92% | 12,453 |
| Nangungunang 100K | 92% | 11,781 |
| Nangungunang 500K | 93% | 36,643 |
| Nangungunang 1M | 94% | 77,781 |
Mga kategoryang pinakamalamang na gumawa nito
Mga kategoryang pinakamaliit ang posibilidad
Ayon sa stack
- Adobe Experience Manager on Akamai100%
- Angular on Cloudflare100%
- Drupal on Cloudflare100%
- Magento / Adobe Commerce on Cloudflare100%
- Next.js on Netlify100%
- Squarespace100%
- WordPress on Sucuri100%
- WordPress on Vercel100%
- Next.js on Vercel>99%
- WordPress on Cloudflare>99%
- Next.js on Cloudflare>99%
- Shopify>99%
- PrestaShop on Cloudflare>99%
- Nuxt on Cloudflare>99%
- Wix>99%
- BigCommerce>99%
- Next.js on Akamai>99%
- Adobe Experience Manager on Cloudflare>99%
- GoDaddy Website Builder>99%
- Sitecore on Cloudflare>99%
- WordPress on Imperva>99%
- Drupal on Akamai>99%
- Next.js on Fastly99%
- Next.js99%
- Next.js on Amazon CloudFront99%
- Astro on Cloudflare99%
- PrestaShop98%
- Next.js on Google edge98%
- Magento / Adobe Commerce98%
- Tilda98%
- HubSpot CMS98%
- Blogger98%
- Bitrix97%
- WordPress on Fastly97%
- Webflow97%
- Adobe Experience Manager96%
- WordPress96%
- Drupal on Fastly96%
- Gatsby95%
- Angular95%
- Gatsby on Amazon CloudFront95%
- WordPress on Google edge95%
- Adobe Experience Manager on Amazon CloudFront94%
- Nuxt on Amazon CloudFront94%
- Angular on Amazon CloudFront94%
- Nuxt94%
- Astro92%
- Sitecore on Azure Front Door/CDN92%
- Joomla90%
- Sitecore89%
- Drupal89%
- Nuxt on Google edge88%
- WordPress on Amazon CloudFront86%
- Drupal on Amazon CloudFront85%
- Astro on Amazon CloudFront80%
- Next.js on Azure Front Door/CDN78%
Ayon sa provider
- Bunny CDN100%
- Netlify100%
- Vercel>99%
- Cloudflare>99%
- Sucuri>99%
- Akamai99%
- Alibaba Cloud CDN94%
- Imperva94%
- Fastly93%
- Google edge92%
- Amazon CloudFront89%
- Azure Front Door/CDN82%
Mga sikat na site kung saan namin ito naobserbahan
Mga sanggunian at gabay
- MDN: compression sa HTTP
- Cloudflare: compression ng nilalaman
- Amazon CloudFront: mga naka-compress na file
- Fastly: compression
Gabay: Paano Magtakda ng Budget sa Performance ng Website na Kayang Sundin ng Mga TeamSuriin ang sarili mong site