Pagsusuri ng kahandaan · Lane na Patibayin · bigat 4
Nililimitahan ng mga CAA record kung sino ang maaaring mag-isyu ng mga sertipiko
May CAA record sa host o sa domain nito na maaaring irehistro.
- Nakita sa
- 11%
- Nangungunang 1K site
- 24%
- Pangkat ng nangungunang 1M
- 8.3%
- Hindi nasukat
- 839
sa 185,217 nasukat na site
450 nasukat
94,931 nasukat
hinarangan, hiningan ng karagdagang pagpapatunay o hindi naaangkop
Bakit ito mahalaga
Sinasabi ng mga CAA record sa mga awtoridad sa sertipikasyon kung alin sa kanila ang maaaring mag-isyu ng mga sertipiko para sa iyong domain, na nagpapaliit sa posibilidad ng isang maling naisyung o mapanlinlang na sertipiko.
Paano ito ayusin
Maglathala ng mga CAA record na tumutukoy sa bawat CA na aktuwal mong ginagamit, kabilang ang mga CA na ginagamit ng iyong CDN para sa mga pinamamahalaang sertipiko. Magdagdag ng iodef contact kung gusto mong makatanggap ng mga ulat.
Paano namin sinusuri
May CAA record sa host o sa domain nito na maaaring irehistro.
Naobserbahan: May nailathalang CAA record.
Hindi naobserbahan: Walang nahanap na CAA record.
Limitasyon: Binasa mula sa pampublikong DNS sa oras ng pagsusuri; maaaring nagbago na ang mga record mula noon.
Mga hakbang na partikular sa stack
- Cloudflare: Idinodokumento ng Cloudflare kung aling mga CA ang kailangan ng mga pinamamahalaang sertipiko nito; isama ang mga ito sa iyong mga CAA record.
Ayon sa pangkat ng popularidad
| Saklaw ng Chrome UX Report | Naobserbahan | Nasukat |
|---|---|---|
| Nangungunang 1K | 24% | 450 |
| Nangungunang 5K | 18% | 2,081 |
| Nangungunang 10K | 16% | 2,522 |
| Nangungunang 50K | 14% | 18,504 |
| Nangungunang 100K | 13% | 16,849 |
| Nangungunang 500K | 12% | 49,880 |
| Nangungunang 1M | 8.3% | 94,931 |
Mga kategoryang pinakamalamang na gumawa nito
Mga kategoryang pinakamaliit ang posibilidad
Ayon sa stack
- WordPress on Vercel50%
- Next.js on Vercel49%
- Shopify28%
- Angular on Cloudflare22%
- Adobe Experience Manager on Cloudflare21%
- Astro18%
- Next.js18%
- Webflow17%
- Sitecore on Azure Front Door/CDN17%
- Gatsby on Amazon CloudFront17%
- Gatsby17%
- Sitecore16%
- Adobe Experience Manager16%
- Next.js on Netlify16%
- Astro on Amazon CloudFront16%
- Next.js on Google edge15%
- Adobe Experience Manager on Amazon CloudFront15%
- Drupal on Cloudflare15%
- Next.js on Akamai15%
- Next.js on Azure Front Door/CDN15%
- HubSpot CMS14%
- Astro on Cloudflare14%
- Next.js on Cloudflare13%
- Adobe Experience Manager on Akamai13%
- Magento / Adobe Commerce on Cloudflare12%
- Drupal12%
- WordPress on Cloudflare12%
- Next.js on Amazon CloudFront12%
- Angular12%
- Next.js on Fastly11%
- WordPress on Google edge11%
- Drupal on Amazon CloudFront11%
- WordPress on Fastly11%
- Drupal on Fastly11%
- Nuxt on Cloudflare11%
- Drupal on Akamai11%
- PrestaShop on Cloudflare10%
- WordPress on Amazon CloudFront10%
- Angular on Amazon CloudFront9.8%
- Nuxt on Amazon CloudFront9.7%
- Sitecore on Cloudflare9.3%
- Nuxt9.2%
- WordPress on Imperva8%
- WordPress7.1%
- BigCommerce6.8%
- Magento / Adobe Commerce6.8%
- PrestaShop6.7%
- Joomla6.4%
- Nuxt on Google edge5.1%
- Squarespace5.1%
- WordPress on Sucuri4.5%
- Tilda4%
- Blogger3.4%
- Bitrix2.9%
- Wix1.7%
- GoDaddy Website Builder<1%
Ayon sa provider
- Vercel DNS>99%
- DNS Made Easy17%
- Vercara UltraDNS17%
- Google Cloud DNS16%
- NS116%
- Akamai Edge DNS14%
- Azure DNS14%
- Gandi DNS14%
- GoDaddy DNS13%
- Cloudflare12%
- Amazon Route 5312%
- Linode/Akamai DNS12%
Mga sikat na site kung saan namin ito naobserbahan
Mga sanggunian at gabay
Gabay: Gabay sa HTTPS at TLS para sa Mga May-ari ng WebsiteSuriin ang sarili mong site